Trận đấu và kết quả

Tất cả trận đấu bắt đầu theo giờ địa phương. Kaliningrad = UTC +2, Samara = UTC +4, Ekaterinburg = UTC +5, Matxcơva và các thành phố khác = UTC+3
Nhóm A
Nga
Uruguay
Ai Cập
SaudiArabia
Giải đấuThắngHòaThuaBàn phá lướiBóng không vào lướiChênh lệch bàn thắngĐiểm số
1100505:03
1100101:03
1001010:10
1001050:50
Nhóm A
Matxcơva (Luzhniki) *
Nga
5
SaudiArabia
0
Nhóm A
Ekaterinburg
Ai Cập
0
Uruguay
1
Nhóm A
Saint-Peterburg
Nga
19/06 21:00
Ai Cập
19/06 21:00
Nhóm A
Rostov-na-Donu
Uruguay
20/06 18:00
SaudiArabia
20/06 18:00
Nhóm A
Volgograd
SaudiArabia
25/06 17:00
Ai Cập
25/06 17:00
Nhóm A
Samara
Uruguay
25/06 18:00
Nga
25/06 18:00
Nhóm B
Iran
Bồ Đào Nha
Tây Ban Nha
Morocco
Giải đấuThắngHòaThuaBàn phá lướiBóng không vào lướiChênh lệch bàn thắngĐiểm số
1100101:03
1010333:31
1010333:31
1001010:10
Nhóm B
Saint-Peterburg
Morocco
0
Iran
1
Nhóm B
Sochi
Bồ Đào Nha
3
Tây Ban Nha
3
Nhóm B
Matxcơva (Luzhniki) *
Bồ Đào Nha
20/06 15:00
Morocco
20/06 15:00
Nhóm B
Kazan
Iran
20/06 21:00
Tây Ban Nha
20/06 21:00
Nhóm B
Kaliningrad
Tây Ban Nha
25/06 20:00
Morocco
25/06 20:00
Nhóm B
Saransk
Iran
25/06 21:00
Bồ Đào Nha
25/06 21:00
Nhóm C
Pháp
Đan Mạch
Australia
Peru
Giải đấuThắngHòaThuaBàn phá lướiBóng không vào lướiChênh lệch bàn thắngĐiểm số
1100212:13
1100101:03
1001121:20
1001010:10
Nhóm C
Kazan
Pháp
2
Australia
1
Nhóm C
Saransk
Peru
0
Đan Mạch
1
Nhóm C
Samara
Đan Mạch
21/06 16:00
Australia
21/06 16:00
Nhóm C
Ekaterinburg
Pháp
21/06 20:00
Peru
21/06 20:00
Nhóm C
Sochi
Australia
26/06 17:00
Peru
26/06 17:00
Nhóm C
Matxcơva (Luzhniki) *
Đan Mạch
26/06 17:00
Pháp
26/06 17:00
Nhóm D
Croatia
Argentina
Iceland
Nigeria
Giải đấuThắngHòaThuaBàn phá lướiBóng không vào lướiChênh lệch bàn thắngĐiểm số
1100202:03
1010111:11
1010111:11
1001020:20
Nhóm D
Matxcơva (Spartak)
Argentina
1
Iceland
1
Nhóm D
Kaliningrad
Croatia
2
Nigeria
0
Nhóm D
Nizhniy Novgorod
Argentina
21/06 21:00
Croatia
21/06 21:00
Nhóm D
Volgograd
Nigeria
22/06 18:00
Iceland
22/06 18:00
Nhóm D
Saint-Peterburg
Nigeria
26/06 21:00
Argentina
26/06 21:00
Nhóm D
Rostov-na-Donu
Iceland
26/06 21:00
Croatia
26/06 21:00
Nhóm E
Serbia
Brazil
Thụy Sĩ
Costa Rica
Giải đấuThắngHòaThuaBàn phá lướiBóng không vào lướiChênh lệch bàn thắngĐiểm số
1100101:03
1010111:11
1010111:11
1001010:10
Nhóm E
Samara
Costa Rica
0
Serbia
1
Nhóm E
Rostov-na-Donu
Brazil
1
Thụy Sĩ
1
Nhóm E
Saint-Peterburg
Brazil
22/06 15:00
Costa Rica
22/06 15:00
Nhóm E
Kaliningrad
Serbia
22/06 20:00
Thụy Sĩ
22/06 20:00
Nhóm E
Matxcơva (Spartak)
Serbia
27/06 21:00
Brazil
27/06 21:00
Nhóm E
Nizhniy Novgorod
Thụy Sĩ
27/06 21:00
Costa Rica
27/06 21:00
Nhóm F
Thụy Điển
Mexico
Đức
Hàn Quốc
Giải đấuThắngHòaThuaBàn phá lướiBóng không vào lướiChênh lệch bàn thắngĐiểm số
1100101:03
1100101:03
1001010:10
1001010:10
Nhóm F
Matxcơva (Luzhniki) *
Đức
0
Mexico
1
Nhóm F
Nizhniy Novgorod
Thụy Điển
1
Hàn Quốc
0
Nhóm F
Rostov-na-Donu
Hàn Quốc
23/06 18:00
Mexico
23/06 18:00
Nhóm F
Sochi
Đức
23/06 21:00
Thụy Điển
23/06 21:00
Nhóm F
Kazan
Hàn Quốc
27/06 17:00
Đức
27/06 17:00
Nhóm F
Ekaterinburg
Mexico
27/06 19:00
Thụy Điển
27/06 19:00
Nhóm G
Bỉ
Anh
Tunisia
Panama
Giải đấuThắngHòaThuaBàn phá lướiBóng không vào lướiChênh lệch bàn thắngĐiểm số
1100303:03
1100212:13
1001121:20
1001030:30
Nhóm G
Sochi
Bỉ
3
Panama
0
Nhóm G
Volgograd
Tunisia
1
Anh
2
Nhóm G
Matxcơva (Spartak)
Bỉ
23/06 15:00
Tunisia
23/06 15:00
Nhóm G
Nizhniy Novgorod
Anh
24/06 15:00
Panama
24/06 15:00
Nhóm G
Kaliningrad
Anh
28/06 20:00
Bỉ
28/06 20:00
Nhóm G
Saransk
Panama
28/06 21:00
Tunisia
28/06 21:00
Nhóm H
Nhật Bản
Ba Lan
Senegal
Colombia
Giải đấuThắngHòaThuaBàn phá lướiBóng không vào lướiChênh lệch bàn thắngĐiểm số
1100212:13
0000000:00
0000000:00
1001121:20
Nhóm H
Saransk
Colombia
1
Nhật Bản
2
Nhóm H
Matxcơva (Spartak)
Ba Lan
19/06 18:00
Senegal
19/06 18:00
Nhóm H
Ekaterinburg
Nhật Bản
24/06 20:00
Senegal
24/06 20:00
Nhóm H
Kazan
Ba Lan
24/06 21:00
Colombia
24/06 21:00
Nhóm H
Volgograd
Nhật Bản
28/06 17:00
Ba Lan
28/06 17:00
Nhóm H
Samara
Senegal
28/06 18:00
Colombia
28/06 18:00
  • *Sân vận động "Luzhniki"
  • **Sân vận động "Spartak"
1/8 chung kết1/4 chung kết (tứ kết)1/2 chung kết (bán kết)Chung kết
30 Tháng Sáu 21:00, Sochi
1A
2B
30 Tháng Sáu 17:00, Kazan
1C
2D
6 Tháng Bảy 17:00, Nizhniy Novgorod
2 Tháng Bảy 18:00, Samara
1E
2F
10 Tháng Bảy 21:00, Saint-Peterburg
6 Tháng Bảy 21:00, Kazan
2 Tháng Bảy 21:00, Rostov-na-Donu
1G
2H
15 Tháng Bảy 18:00, Matxcơva *
1 Tháng Bảy 17:00, Matxcơva *
1B
2A
7 Tháng Bảy 21:00, Sochi
11 Tháng Bảy 21:00, Matxcơva *
1 Tháng Bảy 21:00, Nizhniy Novgorod
1D
2C
trận giành giải ba
3 Tháng Bảy 17:00, Saint-Peterburg
1F
2E
7 Tháng Bảy 18:00, Samara
14 Tháng Bảy 17:00, Saint-Peterburg
3 Tháng Bảy 21:00, Matxcơva **
1H
2G
  • *Sân vận động "Luzhniki"
  • **Sân vận động "Spartak"